![image1](upload/newsimg/km_imgtopic_1498260033.jpg)
กลุ่มเกษตรกรบ้านตลุกหิน หมู่ที่ 6 ตำบลวังทับไทร อำเภอสากเหล็ก จังหวัดพิจิตร เข้าศึกษาดูงานการประกอบอาชีพ สร้างรายได้ครัวเรือนตามแนวทางปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง ของวิทยากรสัมมาชีพชุมชน และครัวเรือนสัมมาชีพตัวอย่าง นายชูชีพ แก้วบริสุทธิ์ บ้านเลขที่ 24 หมู่ที่ 4 ตำบลวังทับไทร อำเภอสากเหล็ก จังหวัดพิจิตร