![image1](upload/newsimg/km_imgtopic_1496194921.jpg)
๒๒ พฤษภาคม ๒๕๖๐ เวลา ๑๓.๓๐ น. นางณัฐปภัสร์ พัฒนาพุฒิธร นักวิชาการพัฒนาชุมชนชำนาญการ และพัฒนากรตำบลวังทับไทร ให้การต้อนรับนักวิชาการพัฒนาชุมชนกลุ่มงานส่งเสริมการพัฒนาชุมชนจังหวัดพิจิตร พร้อมด้วยผู้แทนเครือข่าย ๔ องค์กรสนับสนุนครัวเรือนสัมมาชีพชุมชน ติดตามตรวจเยี่ยมกิจกรรมครัวเรือนสัมมาชีพกลุ่มข้าวเกรียบมะม่วง บ้านวังทับไทร หมูที่ ๑ ตำบลวังทับไทร อำเภอสากเหล็ก จังหวัดพิจิตร