![image1](upload/newsimg/km_imgtopic_1493340786.jpg)
นางสาวบังทอง วิลาเลิศ พัฒนาการอำเภอเมืองพิจิตร มอบหมายให้นางบุญสนอง พรมมา พัฒนากรประจำตำบลสายคำโห้ ติดตามผลการดำเนินงาน ตามโครงการสร้างสัมมาชีพชุมชน ตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง โดยติดตามปราชญ์สัมมาชีพทั้ง 5 คน และครัวเรือนสัมมาชีพทั้ง 20 ครัวเรือน ณ หมู่ที่ 4 ตำบลสายคำโห้ อำเภอเมืองพิจิตร จังหวัดพิจิตร