![image1](upload/newsimg/km_imgtopic_1490245836.jpg)
สำนักงานพัฒนาชุมชนอำเภอท่าตะโก โดยสุชาดา อินทรสมบูรณ์ พัฒนากรประจำตำบลหัวถนน ติดตามสนับสนุนการขับเคลื่อนกลุ่มเศรษฐกิจพอเพียง การเพาะเห็ดฟางตามโครงการส่งเสริมสัมมาชีพ หมู่ที่ 9 บ้านใหม่เขาขาด ที่บ้านลุงลำพัน ชะเอม
สำนักงานพัฒนาชุมชนอำเภอท่าตะโก โดยสุชาดา อินทรสมบูรณ์ พัฒนากรประจำตำบลหัวถนน ติดตามสนับสนุนการขับเคลื่อนกลุ่มเศรษฐกิจพอเพียง การเพาะเห็ดฟางตามโครงการส่งเสริมสัมมาชีพ หมู่ที่ 9 บ้านใหม่เขาขาด ที่บ้านลุงลำพัน ชะเอม
โทรศัพท์ :
Email :
ที่อยู่ :