![image1](upload/newsimg/km_imgtopic_1496197037.jpg)
(ศรีสะเกษ) วันนี้ 30 พฤษภาคม 2560 นายปอง ชนะดวงใจ พัฒนาการอำเภอขุนหาญ พร้อมเจ้าหน้าที่พัฒนาชุมชน ร่วมต้อนรับคณะกรรมการคัดเลือกครัวเรือนสัมมาชีพชุมชนตัวอย่าง ในการคัดเลือกครัวเรือนสัมมาชีพชุมชนตัวอย่าง ประจำปี 2560 โดยนายสายทอง อาจภักดี หัวหน้าครัวเรือนสัมมาชีพชุมชนตัวอย่างอำเภอขุนหาญ ณ บ้านโนนศรีทอง ตำบลสิ อำเภอขุนหาญ จังหวัดศรีสะเกษ