![image1](upload/newsimg/km_imgtopic_1495077565.jpg)
วันที่ 16 พฤษภาคม 2560 นางธันญณันท์ ตั้งใจสุข เจ้าหน้าที่พัฒนาชุมชนอำเภอโคกสำโรง ร่วมประชุมกับทีมวิทยากรส่งเสริมสัมมาชีพชุมชนตำบลเกาะแก้ว เพื่อวางแผนเตรียมการการติดตามและขับเคลื่อนการดำเนินงานกิจกรรมครัวเรือนสัมมาชีพชุมชนตำบลเกาะแก้ว ให้มีประสิทธิภาพมากยิ่งขึ้น ณ ศูนย์เรียนรู้บ้านชอนอุดม ตำบลเกาะแก้ว อำเภอโคกสำโรง