![image1](upload/newsimg/km_imgtopic_1490951331.jpg)
วันที่ 31 มีนาคม 2560 นายมนูญ เชื้ออินต๊ะ พัฒนาการอำเภอสันป่าตอง พร้อมด้วยทีมงานสำนักงานพัฒนาชุมชนอำเภอสันป่าตอง ประชุมทีมปราชญ์สัมมาชีพอำเภอสันป่าตอง จาก 11 ตำบล 30 หมู่บ้าน เพื่อร่วมติดตามผลการดำเนินงานและร่วมคัดเลือกครัวเรือนสัมมาชีพตัวอย่างประจำปี 2560 ณ ห้องประชุมสำนักงานพัฒนาชุมชนอำเภอสันป่าตอง จังหวัดเชียงใหม