![image1](upload/newsimg/km_imgtopic_1490083896.jpg)
21 มี.ค. 60 เวลา 09.00 น. นางกาญจนา ทวีวัฒน์ พัฒนาการจังหวัดอำนาจเจริญ มอบหมายให้นางสาวนิตยา วิศิษฏ์รัตนกุล นักวิชาการพัฒนาชุมชนชำนาญการ ร่วมสนับสนุนการดำเนินงานโครงการส่งเสริมสัมมาชีพชุมชนระดับหมู่บ้าน ณ บ้านม่วงโป้ ม.2 ต.โนนงาม อ.ปทุมราชวงศา จ.อำนาจเจริญ โดยกิจกรรมในวันที่ 1 เป็นการบรรยายในหัวข้อหลักการทรงงาน และเศรษฐกิจพอเพียง โดยมีครัวเรือนเข้าร่วมโครงการ จำนวน 20 ครัวเรือน