![image1](upload/newsimg/km_imgtopic_1489138907.jpg)
10 มี.ค. 60 นางสาวนันท์นภัส สุวรรณา พัฒนาการอำเภอเสนางคนิคม มอบหมายนางสาวพรทิพย์ บุญสิม ติดตามสนับสนุนการดำเนินกิจกรรมส่งเสริมการสร้างสัมมมาชีพชุมชนในระดับหมู่บ้าน บ้านดอนหมู ม.5 ต.หนองไฮ กิจกรรม ศึกษาดูงานการเพาะเห็ดขอนขาว ของปราชญ์ชุมชน นายบรรจง สุขสะอาด บ้านเนินกุง ม.6 ต. หนองสามสี อ.เสนางคนิคม จ.อำนาจเจริญ