![image1](upload/newsimg/km_imgtopic_1489374325.jpg)
วันพฤหัสบดี ที่ 9 มีนาคม 2560 สำนักงานพัฒนาชุมชนอำเภอเมืองสุรินทร์ จัดกิจกรรม มหกรรมรวมพลคนสัมมาชีพชุมชน โดยมีหมู่บ้านสัมมาชีพชุมชนในพื้นที่อำเภอเมืองสุรินทร์ ร่วมแสดงและจำหน่ายผลิตภัณฑ์ ที่ได้รับการสนับสนุนจากโครงการสร้างสัมมาชีพชุมชน ณ องค์การบริหารส่วนตำบลท่าสว่าง อำเภอเมืองสุรินทร์ จังหวัดสุรินทร์