![image1](upload/newsimg/km_imgtopic_1497257610.jpg)
นายสมพร พูลเพิ่ม พัฒนาการอำเภอสังขะ เยี่ยมชมสินค้าครัวเรือนสัมมาชีพที่นำมาจัดแสดงและจำหน่าย ในตลาดนัดชุมชน ไทยช่วยไทย คนไทยยิ้มได้ (ลานวัฒนธรรมคนเดินเดิน Sangkha Walking Street Green Green) ทุกวันศุกร์ของสัปดาห์ วันศุกร์ที่ ๑๙ พฤษภาคม ๒๕๖๐ ตำบลตาคง จัดกิจกรรมประกวดร้องเพลงลูกทุ่งชาย/หญิง และประกวดอาหารพื้นบ้าน ได้รับความสนใจจากประชาชนจำนวนมาก..