![image1](upload/newsimg/km_imgtopic_1488883490.jpg)
วันที่ 2 มีนาคม 2560 เวลา 8.30 น. นายไพฑูรย์ คล้ายบุญ พัฒนาการอำเภอลำดวน พร้อมเจ้าหน้าที่พัฒนาชุมชน สำนักงานพัฒนาชุมชนอำเภอลำดวน ดำเนินงานกิจกรรมมหกรรมรวมพลคนสัมมาชีพอำเภอลำดวน โดยมีนายนายวรวุฒิ ลิ้มศิริ นายอำเภอลำดวน เป็นประธานเปิดงานมหกรรมรวมพลคนสัมมาชีพอำเภอลำดวน ณ สนามที่ว่าการอำเภอลำดวน จังหวัดสุรินทร์