![image1](upload/newsimg/km_imgtopic_1498120387.jpg)
สตูล : อำเภอละงู วันที่ 22 มิถุนายน 2560 นายชาตรี รอดเสวก พัฒนาการอำเภอละงูและนางสาวอัสลีณ่า สมาคม พัฒนากรประจำตำบลเขาขาว และผู้นำชุมชนบ้านนาข่าเหนือ ร่วมต้อนรับคณะกรรมการคัดเลือกครัวเรือนสัมมาชีพชุมชนตัวอย่างระดับจังหวัด ในการติดตามครัวเรือนสัมมาชีพชุมชนตัวอย่างของ นางจิราภรณ์ หยังสู ม.4 บ้านนาข่าเหนือ ต.เขาขาว อ.ละงู จ.สตูล โดยมี นายธนมาตร รักรอด พัฒนาการจังหวัดสตูล เป็นประธาน