![image1](upload/newsimg/km_imgtopic_1493886245.jpg)
24 เม.ย.60 นางสาวศศิวิมล ยินดี พัฒนาการอำเภอเชียงกลาง มอบให้ พ.อ.อ.พนม ปัญญาวงค์ พัฒนากรตำบลพระพุทธบาทเชียงคาน และนายสัมพันธ์ คำยอด นักวิชาการพัฒนาชุมชนชำนาญการ พัฒนากรผู้รับผิดชอบงานสัมมาชีพชุมชน อ.เชียงกลาง ได้ติดตามและสนับสนุนการดำเนินงานของกลุ่มสัมมาชีพบ้านแค้วง ม.7 ต.พระพุทธบาท ในการจัดตั้งกลุ่มทำสบู่