![image1](upload/newsimg/km_imgtopic_1501171277.jpg)
วันที่ 18 กรกฎาคม 2560 เวลา 08.00 น. นางสาวสุนทรี บุญพรวงศ์ นว.พช.ปฏิบัติการ ร่วมกับตัวแทนคณะกรรมการพัฒนาสตรีตำบลแม่สอง ติดตามการคืบหน้าการดำเนินงานส่งเสริมสัมมาชีพชุมชน เพื่อสนับสนุนการประกอบอาชีพของครัวเรือนสัมมาชีพ ของตำบลแม่สอง จำนวน 3หมู่บ้าน ได้แก่ บ้านแม่สลิดหลวง ม.2 ,บ้านแม่สลิดน้อย ม.3และบ้านแม่นิล ม.6