![image1](upload/newsimg/km_imgtopic_1491878782.jpg)
นายสุริยะ กิติบุญญา พัฒนาการจังหวัดตรัง มอบหมายนายสราวุธ แสงประสิทธิ์ หัวหน้ากลุ่มงานสารสนเทศการพัฒนาชุมชนและคณะ ลงพื้นที่บ้านหาญเพ หมู่ที่ 7 ตำบลละมอ อำเภอนาโยง จังหวัดตรัง ติดตามความก้าวหน้าการดำเนินงานโครงการสัมมาชีพชุมชนตามแนวปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง โดยมีนายประพันธ์ วรรณบวร พัฒนากรอำเภอและสมาชิกกลุ่มให้การต้อนรับ