![thumb1](upload/newsimg/km_imgtopic_1498538093.jpg)
สัมมาชีพรัษฎา >> จัดตั้งกลุ่มกล้วยกวน หมู่ที่ 9 ต.คลองปาง
นางเกษร แสงประสิทธิ์ พัฒนาการอำเภอรัษฎา มอบหมายนางสาวมัชฌิมา โอฬารวิจิตรวงศ์ พัฒนากรประสานงาน ตำบลคลองปาง และตำบลหนองบัว จัดประชุมเชิงปฏิบัติการโครงการสนับสนุนการจัดตั้งและพัฒนากลุ่มอาชีพตามแนวทางสัมมาชีพชุมชน กลุ่มกล้วยกวน หมู่ที่ 9 ตำบลคลองปาง ณ ศาลาอเนกประสงค์บ้านด่านสาย หมู่ที่ 9 ตำบลคลองปาง อำเภอรัษฎา จังหวัดตรัง