![image1](upload/newsimg/km_imgtopic_1491552398.jpg)
นางเกษร แสงประสิทธิ์ พัฒนาการอำเภอรัษฎา พร้อมด้วย น.ส.รัตนา บัวแก้ว พัฒนากรผู้ประสานงานตำบลควนเมาเข้าติดตามตรวจเยี่ยมและเป็นกำลังใจแก่ผู้เข้าอบรมโครงการส่งเสริมการสร้างสัมมาชีพชุมชนระดับหมู่บ้าน บ้านกลางเหนือ ม.7 ต.ควนเมา (โครงการแปรรูปอาหาร น้ำพริกเผากุ้งแห้ง) ณ ศูนย์เรียนรู้หมู่บ้านเศรษฐกิจพอเพียงต้นแบบเฉลิมพระเกียรติ 84 พรรษา บ้านกลางเหนือ ต.ควนเมา อ.รัษฎา จ.ตรัง