![image1](upload/newsimg/km_imgtopic_1500625697.jpg)
นางสาวปรีดา ก๊วยตระกูล พัฒนาการอำเภอวัดสิงห์ เจ้าหน้าที่พัฒนาชุมชน ร่วมโครงการหน่วยบำบัดทุกข์ บำรุงสุข สร้างรอยยิ้มให้ประชาชน ณ วัดหนองโสน ม.6 ต.วังหมัน อ.วัดสิงห์ จ.ชัยนาท โดยมีกิจกรรมดังนี้ มอบทุนการศึกษากองทุนพัฒนาเด็กชนบทในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี กิจกรรมจิตอาสาประดิษฐ์ดอกไม้จันทน์ แสดง จัดจำหน่ายสินค้าโอทอป ผลิตภัณฑ์สัมมาชีพชุมชน ซึ่งมีนายนิมิต วันไชยธนวงศ์ ผู้ว่าราชการจังหวัดชัยนาทเป็นประธาน