![image1](upload/newsimg/km_imgtopic_1498191587.jpg)
แปดริ้ว:เวลา๐๙. ๐๐น. (๒๒มิย. )
นายอนุกูล ตังคณานุกูลชัย ผวจ. ฉะเชิงเทรา เป็นประธานเปิดบริษัทประชารัฐ รักสามัคคีฉะเชิงเทรา
(วิสาหกิจเพื่อสังคม) จำกัด โดยคณะกรรมการบริษัทประชารัฐฯ ได้ทำพิธีเปิดอย่างเป็นทางการ ในการนี้สำนักงานพัฒนาชุมชนจังหวัดฉะเชิงเทราได้นำกลุ่มผู้ผลิต/ผู้ประกอบการตลาดนัดชุมชนไทยช่วยไทย คนไทยยิ้มได้ ร่วมจัดแสดงและจำหน่ายด้วย ณ บริเวณด้านหน้าที่ทำการบริษัทประชารัฐฯ(เก้ามณี) อ. เมืองฯ จ. ฉะเชิงเทรา