![image1](upload/newsimg/km_imgtopic_1490255799.jpg)
วันที่ 23 มีนาคม 2560 นางกาญจนา รัตเมกุล พัฒนาการอำเภอกระนวน มอบหมายให้ นางนงคราญ ดวงพรม เจ้าพนักงานพัฒนาชุมชนชำนาญงาน ผู้ประสานงานตำบลบ้านฝาง นำวัสดุปัจจัยการผลิตเพื่อสนับสนุนการทำไม้กวาดดอกหญ้า ตามโครงการส่งเสริมการสร้างสัมมาชีพชุมชนแก่ครัวเรือนเป้าหมาย จำนวน 20 ครัวเรือน ณ บ้านหัวหนอง หมู่ที่ 2 ตำบลบ้านฝาง อำเภอกระนวน จังหวัดขอนแก่น