![image1](upload/newsimg/km_imgtopic_1492684260.jpg)
20 เมษายน 2560 สำนักงานพัฒนาชุมชนอำเภอซำสูง นายสังวาร สีหากุ นักวิชาการพัฒนาชุมชนชำนาญการ และนางสาวกรรณิกา สะตะ เจ้าหน้าที่เครือข่าย กทบ. ได้รับมอบหมายจาก นายปรีชา วิถีเทพ พัฒนาการอำเภอซำสูง ร่วมกับทีมวิทยากรสัมมาชีพชุมชน บ้านหัวฝาย ม.2 ต.ห้วยเตย ถ่ายทำควิปวีดีโอการทำอาหารไก่ไข่แบบเกษตรอินทรีย์ กลุ่มเลี้ยงไก่ไข่แบบเกษตรอินทรีย์ ตามโครงการส่งเสริมการสร้างสัมมาชีพชุมชน กรมการพัฒนาชุมชน