![image1](upload/newsimg/km_imgtopic_1496136113.jpg)
วันที่ 26 พฤษภาคม 2560 เวลา 09.00 น. นางสาวพนิดา พานทองดี พัฒนาการจังหวัดกำแพงเพชร มอบหมายให้คณะทำงาน และทีมสนับสนุนการขับเคลื่อนสัมมาชีพชุมชนจังหวัดกำแพงเพชร เยี่ยมเยียนและติดตามสนับสนุนครัวเรือนสัมมาชีพชุมชน พร้อมให้คำแนะนำการดำเนินการส่งเสริมและสนับสนุนการประกอบอาชีพของครัวเรือนสัมมาชีพชุมชน ตามโครงการสร้างสัมมาชีพชุมชนตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง ประจำปี 2560 ของอำเภอพรานกระต่าย ณ ครัวเรือนสัมมาชีพชุมชนนายเพิ่ม พรมมี เลขที่ 91 ม.12 ต.วังควง อ.พรานกระต่าย