![image1](upload/newsimg/km_imgtopic_1500022100.jpg)
สำนักงานเทศบาลตำบลด่านมะขามเตี้ย ร่วมกับสำนักงานพัฒนาชุมชนอำเภอด่านมะขามเตี้ย จังหวัดกาญจนบุรี และคณะกรรมการเครือข่ายตลาดนัดสัมมาชีพชุมชนอำเภอด่านมะขามเตี้ย จัดตลาดสัมมาชีพชุมชนในชื่อ "ถนนฅนเดิน เมืองขุนด่าน" โดยดำเนินการเป็นประจำทุกวันอังคารของสัปดาห์ ซึ่งจะมีการนำผลิตภัณฑ์ชุมชน สินค้าสัมมาชีพ สินค้า OTOP จำนวนมาก ร่วมออกร้านจำหน่าย