![image1](upload/newsimg/km_imgtopic_1489819888.jpg)
วันที่ 16 มี.ค. 60 นางปราณี รัตนประยูร ผู้ตรวจราชการกรมฯ เขตตรวจราชการที่ 6 นางสาวสุวรรณา ตรีสิทธิเดช พัฒนาการจังหวัดสุราษฎร์ธานี พร้อมทีมงาน เยี่ยมเยียนให้ขวัญกำลังใจและแนะนำการพัฒนาอาชีพทีมสัมมาชีพชุมชนกิจกรรมการเลี้ยงผึ้ง และการทำยาสมุนไพร ณ บ้านค่าย หมู่ที่ 4 ต.บ้านใต้ อ.เกาะพะงัน จ.สุราษฎร์ธานี