![image1](upload/newsimg/km_imgtopic_1497590986.jpg)
นางฟองแก้ว มณีทอง ครัวเรือนสัมมาชีพชุมชน บ้านป่าป๋วย หมู่ที่ 3 ตำบลบ้านโฮ่ง อำเภอบ้านโฮ่ง จังหวัดลำพูน ร่วมเป็นวิทยากรในการให้ความรู้เกี่ยวกับการทำลูกประคบสมุนไพร ซึ่งเป็นกิจกรรมที่จัดขึ้นโดยกลุ่มนวดสมุนไพรบ้านป่าป๋วย เพื่อให้ผู้เข้าอบรมมีความรู้ความเข้าใจในการทำลูกประคบและสามารถสร้างรายได้อีกทางหนึ่ง