![image1](upload/newsimg/km_imgtopic_1492165169.jpg)
นายพิเชษฐ องค์ศิริวิทยา พัฒนาการอำเภอเกาะคา มอบหมายให้ นางวิลาวรรณ อักษรวุฒิ นักวิชาการพัฒนาชุมชนชำนาญการ ร่วมโครงการส่งเสริมการสร้างสัมมาชีพชุมชนในระดับหมู่บ้าน กิจกรรมศึกษาดูงานเพื่อให้ครัวเรือนเป้าหมายที่ต้องการฝึกอาชีพมีโอกาสศึกษาข้อมูลอาชีพและแลกเปลี่ยนเรียนรู้ ณ บ้านทุ่งเจริญ ม.8 ต.เกาะคา อ.เกาะคา จ.ลำปาง