![image1](upload/newsimg/km_imgtopic_1488850640.jpg)
วันที่ 6 มีนาคม 2560 เวลา 09.00 น.
นางสาวนัดดา เพียรอนุรักษ์ นักวิชาการพัฒนาชุมชนชำนาญการรักษาราชการแทน พัฒนาการอำเภองาว พร้อมด้วยนายชำนาญ ตาสี นักวิชาการพัฒนาชุมชนปฏิบัติการ และนางกรรณิการ์ ก๋าวิตา นักวิชาการพัฒนาชุมชนปฏิบัติการ ร่วมกับปราชญ์สัมมาชีพชุมชน อบรมโครงการสร้างสัมมาชีพชุมชนในระดับหมู่บ้าน ณ ศูนย์เรียนรู้ชุมชนบ้านทุ่งศาลา หมู่ 1 ตำบลนาแก อำเภองาว จังหวัดลำปาง