![image1](upload/newsimg/km_imgtopic_1504673553.jpg)
วันที่ 5 กันยายน 2560 เวลา 13.00 น. นายวิทยา ราเต พัฒนาการอำเภอกุดชุม มอบหมายให้ทีมงานสำนักงานพัฒนาชุมชนอำเภอกุดชุม ออกติดตาม สนับสนุน และส่งเสริมกลุ่มสัมมาชีพชุมชนกลุ่มทอผ้า ณ บ้านคำก้าว หมู่ที่ 4 ตำบลห้วยแก้ง พร้อมทั้งร่วมรับมอบปัจจัยการผลิตตามโครงการพัฒนาศักยภาพสัมมาชีพชุมชนสู่ความยั่งยืน แก่กลุ่มอาชีพที่จัดตั้งตามแนวทางการสร้างสัมมาชีพชุมชน