![image1](upload/newsimg/km_imgtopic_1503371458.jpg)
@กุดชุม วันที่ 17 สิงหาคม 2560 เวลา 14.00 น. สำนักงานพัฒนาชุมชนอำเภอกุดชุม โดยนางสำเนียง ปิยวรานนท์ รักษาราชการแทนพัฒนาการอำเภอกุดชุม มอบหมายให้นายยุทธนคร หวังผล พัฒนากรผู้ประสานงานตำบลคำน้ำสร้าง ออกติดตาม สนับสนุน และส่งเสริมนางปัทมา อัปโน ผญบ.และประธานกลุ่มสัมมาชีพชุมชนกลุ่มทอผ้า หมู่ที่ 3 ณ บ้านคำน้ำสร้าง หมู่ที่ 3 ตำบลคำน้ำสร้าง พร้อมทั้งชี้แจงโครงการพัฒนาศักยภาพสัมมาชีพชุมชนสู่ความยั่งยืน แก่กลุ่มอาชีพที่จัดตั้งตามแนวทางการสร้างสัมมาชีพชุมชน