![image1](upload/newsimg/km_imgtopic_1502950327.jpg)
วันที่ 27 มิถุนายน 2560 เวลา 13.00 น.นางสาวมาริสา สีลาพัฒน์ นายอำเภอมหาชนะชัย มอบหมายให้สำนักงานพัฒนาชุมชนอำเภอมหาชนะชัย โดยนายชาวิชย์ จันทร์แสง พัฒนากรประจำตำบลคูเมือง. ดำเนินกิจกรรมตามโครงการสนับสนุนการจัดตั้งและพัฒนากลุ่มอาชีพตามแนวทางสัมมาชีพชุมชน กลุ่มทอผ้าพันคอ หมู่ที่ 7 ตำบลคูเมือง อ.มหาชนะชัย ณ ที่ทำการกลุ่มฯ เพื่อชี้แจงโครงการฯ หลักเกณฑ์การบริหารกลุ่ม 5 ก. พร้อมแนวทางการดำเนินงานให้กลุ่มฯสามารถขับเคลื่อนพัฒนาตามแนวทางสัมมาชีพชุมชนต่อไป….