![image1](upload/newsimg/km_imgtopic_1499140645.jpg)
วันที่ 29 มิถุนายน 2560 เวลา 09.00 น.นายธนาคม กองเพียร นายอำเภอกุดชุม มอบหมายให้สำนักงานพัฒนาชุมชนอำเภอกุดชุม โดยนางสำเนียง ปิยวรานนท์ รักษาราชการฯ ให้นางสาวอริษา บุตรอำคา พัฒนากรผู้ประสานงานตำบล ดำเนินกิจกรรมตามโครงการสนับสนุนการจัดตั้งและพัฒนากลุ่มอาชีพตามแนวทางสัมมาชีพชุมชน กลุ่มเพาะเห็ดฟาง หมู่ที่ 7 บ้านหนองแก ตำบลกุดชุม อำเภอกุดชุม เพื่อชี้แจงโครงการฯ หลักเกณฑ์การบริหารกลุ่ม 5 ก. พร้อมแนวทางการดำเนินงานให้กลุ่มฯสามารถขับเคลื่อนพัฒนาตามแนวทางสัมมาชีพชุมชนต่อไป