![image1](upload/newsimg/km_imgtopic_1499140270.jpg)
วันที่ 29 มิถุนายน 2560 เวลา 16.30 น.นางสำเนียง ปิยวรานนท์ รักษาราชการแทนพัฒนาการอำเภอกุดชุม มอบหมายนายยุทธนคร หวังผล พัฒนากรผู้ประสานงานตำบลคำน้ำสร้าง ติดตาม สนับสนุน ให้กำลังใจ การพัฒนากลุ่มอาชีพตามแนวทางสัมมาชีพชุมชน กลุ่มอิฐบล็อกประสาน หมู่ที่ 10 บ้านคำน้ำสร้าง ตำบลคำน้ำสร้าง อำเภอกุดชุม ณ ที่ทำการกลุ่มอิฐบล็อกประสาน พร้อมแนะนำการดำเนินการแก่ประธานกลุ่มฯ เพื่อความมั่นคงยั่งยืนต่อไป