![image1](upload/newsimg/km_imgtopic_1494418301.jpg)
9 พฤษภาคม 2560 นายมิตรชัย ศรีผ่านพัฒนาการอำเภอบางไทร มอบหมาย นางพนารัตน์ โนรี นักวิชาการพัฒนาชุมชนปฏิบัติการ ร่วมกับทีมวิทยากรผู้นำสัมมาชีพ จัดโครงการส่งเสริมการสร้างสัมมาชีพชุมชนในระดับหมู่บ้าน (กิจกรรมฝึกปฏิบัติภายในครัวเรือนเป้าหมายที่ต้องการฝึกอาชีพ) ณ บ้านท้องวัง ม.6 ต.โคกช้าง อ.บางไทร จ.พระนครศรีอยุธยา