![image1](upload/newsimg/km_imgtopic_1491277126.jpg)
วันที่ 3 เมษายน 60 ผู้อำนวยการศูนย์ศึกษาและพัฒนาชุมชนนครนายก มอบหมายให้ นส.สุวรรณา อินตัน นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ และ นส.ภาวิณี จีนหลักร้อย นักทรัพยากรบุคคลติดตามสนับสนุนการดำเนินงานผู้นำสัมมาชีพ นายช้วน สีตา โดยมีพัฒนากรผู้ประสานงานตำบล นางสาว ภัทรวดี ไชยพรม ร่วมติดตามฯ ณ ที่ทำการกลุ่มออมทรัพย์เพื่อการผลิตบ้านเนินสูง หมู่ที่ 15 ต.เนินหอม อ.เมือง จ.ปราจีนบุรี